Решите)))))))))))))!!!!!!!!!!@

Гость
1) 9( m + 2). 2) (a - 3b)(a + 3b). 3) x²y²(1 - xy). 4) (y - x)( a - b). 5) (b - c)(a + 5). 6) (x + 3)². 7) 5 (2a + c). 8)2(a + 2). 9) c²d²(c² + d²) 10) (2 - y)(x + 2) 11) (a² + ab) - (5a + 5b)= a(a + b) - 5(a + b)= (a - 5)(a + b) 12) (2a + 7b) ² 13) (5a + 7b) ² 14) 2( a² - 9b²) 15) (4x - m)(4x + m) 16) bc( b² + c²) 17) (5 - c)(y - 1) 18) цього я не знаю 19) (2a - b)² 20) (5a + 7b)²