Написать поздравление с новым годом учителю на татарском языке.!?

Гость
ปล่อยให้วันปีใหม่อยู่ในบ้านของคุณคุณป้อนนะ กับความหวังความสุข,ที่รัก และอย่างที่เป็นของขวัญให้ตัวเองจะทำให้ ความโชคดีนั้นคือความและเทพมารดรดูแลสุขภาพนาง ปล่อยให้หล่นลงบนบ่าของสโนว์ Clink แว่น glittering ดวงดาว, และเชื่อแต่ละคน นั่นประสบการณ์ตัวมันเองก็ไม่ค่อยดึกเท่าไหร่หรอก ปล่อยให้พวกเราจงฉลองเพื่อน! ไม่อย่างนั้นก็ไม่สามารถเป็น โชคชะตาคุณฉลาดและดี ฉันอยากให้ฉันออก